THÔNG TIN ĐẶT VÉ XE BUS ĐI CAMPUCHIA

CÔNG TY DU LỊCH NAM Á CHÂU :

Địa chỉ : 203 Phạm Ngũ Lão – Quận 1 – TPHCM

Điện thoại : 028.3878 5555

Di động :  0932 121 560 –  0934 10 10 57

Thông tin cần thiết:

1. Đối với khách mang quốc tịch Việt Nam

– Visa phải còn hạn trên 06 tháng.

– Được miễn Visa Campuchia.

2. Đối với khách mang quốc tịch: Malaysia, Lào, Philippines, Singapore. Ngoài các nước ở trên, quý khách bắt buộc phải lấy Visa tại  Đại Sứ quán, Lãnh sự quán, hay làm tại cửa khẩu trước khi nhập cảnh. Quý khách vui lòng liên lạc với chúng tôi để biết thêm chi tiết hoặc hỗ trợ làm visa qua địa chỉ email: info@viettravels.vn

3. Giá vé trẻ em từ 11tuổi trở lên tính như người lớn.

4. Từ 5 đến dưới 10 tuổi tính 75% người lớn

5. Từ 2 đến dưới 5 tuổi tính 50% người lớn

6. Dưới 2 tuổi miễn phí

@ Quý khách có thể tham khảo thêm tour đi Campuchia giá rẻ

  1. Tour  Campuchia Siem Riệp – Cố Đô Uodong – Pnompenh.
  2. Tour Campuchia Bokor – Sihanouvill – Đảo Kohrong

TUYẾN

GIỜ KHỞI HÀNH

THỜI GIAN

GIÁ VND/ KHÁCH

TP.HCM – PNOMPENH

6h30

7h00

7h30

8h30

9h00

10h00

11h00

13h00

15h00

23h00

6 tiếng

 

 

 

 

250.000

 

 

 

295,000

PNOMPENH – TP.HCM

7h00

8h30

9h30

10h00

13h00

14h00

15h00

6 tiếng

250.000

PNOMPENH – SIÊM RIỆP

7h00

8h30

9h30

10h00

13h00

14h30

6 tiếng

320.000

SIÊM RIỆP –  PNOMPENH

7h00

8h30

9h45

12h30

14h30

6 tiếng

320.000

SIHANOUVILL -PNOMPENH

7h00

8h30

9h30

10h00

13h00

15h00

17h00

6 tiếng

320,000

PNOMPENH – SIHANOUVILL

7h00

8h30

9h30

10h00

13h00

15h00

17h30

6 tiếng

320,000

TP.HCM – SIÊM RIỆP

7h00

23h00

11 tiếng 550,000
SIÊM RIỆP  –  TP.HCM

7h00

11 tiếng

550,000

TP.HCM – SIHANOUVILL

7h00

11 tiếng

550,000

SIHANOUVILL-TP.HCM

7ham

11 tiếng

550,000